| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | Cửa xoay |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Đồng hương |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Cửa | kính hai lớp với khung cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | tủ đông trưng bày kem thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Chế độ làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Tecumseh / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính đôi |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 360W |
| Âm lượng | 1000L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Nhiệt độ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Cửa | cửa xoay ba |
| Tên sản phẩm | cửa kính tủ lạnh thẳng đứng đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Quyền lực | 260W |
| Âm lượng | 500L |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tên sản phẩm | cửa kính đôi dưới máy làm lạnh quầy |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 200 ~ 450L |
| Quyền lực | 200 ~ 300W |
| Loại cửa | 2 chiếc cửa kính |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính dưới quầy làm lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 450 ~ 550L |
| Quyền lực | 250 ~ 300W |
| Loại cửa | 3 chiếc cửa kính |
| Kích thước sản phẩm | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 5 ~ + 22 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát trực tiếp bằng máy nén |
| Âm lượng | Tủ lạnh rượu vang 188L |
| Quyền lực | 105w |