| Tên sản phẩm | tủ lạnh cửa kính thương mại |
|---|---|
| Kích thước | 2500 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50Hz |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh một cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 585 * 605 * 1980mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 360L |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh trưng bày ba cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1880*720*2000mm |
| Nhiệt độ | 2~10℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 1600L |
| Tên sản phẩm | 2 tủ lạnh cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +10°C |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 1000L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày siêu thị 3 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1500L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |
| Tên sản phẩm | ba cửa kính hiển thị máy làm lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1880 * 720 * 2000mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1600L |
| Tên sản phẩm | hai bên cửa kính trưng bày tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1000L |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày 5 cửa kính |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 3100 * 700 * 2130mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 2500L |