| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*600*1980mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 300L |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1860*700*2130mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 600L |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày 3 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -20 ℃ |
| Quyền lực | 110W |
| Âm lượng | 1500L |
| Loại cửa | kính ba lớp với phim sưởi |
| Tên sản phẩm | với trong tủ lạnh 3 cửa |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | thanh mát phía sau |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1350mm*535mm*830mm |
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Âm lượng | 330 lít |
| Tên sản phẩm | Bàn dưới quầy |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1500*600/700/760/800*800mm |
| nhiệt độ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Máy nén | GMCC / Embraco / Secop |
| Tên sản phẩm | Tủ mát trưng bày cửa hàng tiện lợi |
|---|---|
| Kích thước | 1800 * 700 * 2100mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ + 10 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát đồ uống Tủ lạnh cửa kính |
| Vôn | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày cửa kính đứng siêu thị |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Âm lượng | 1250L |
| Comprssor | bitzer |
| Kích thước sản phẩm | 2500 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thép không gỉ thương mại |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ |
| Quyền lực | 900W |
| Âm lượng | 1300L |
| Loại cửa | cửa kính trượt |
| Tên sản phẩm | hai cửa kính trưng bày tủ đông |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1340 * 720 * 2000mm |
| Nhiệt độ | -18 ~ -25 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Âm lượng | 1000L |