| Tên sản phẩm | Bàn xếp salad |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2 ~ +8oC |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 280W |
| Loại làm mát | làm mát trực tiếp / làm mát quạt |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày cửa kính đứng siêu thị |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ |
| Âm lượng | 1250L |
| Comprssor | bitzer |
| Kích thước sản phẩm | 2500 * 1000 * 2100mm |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 950W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1500 * 780 * 1600mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 760W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Kích thước sản phẩm | 1800 * 900 * 1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Quyền lực | 900w |
| Máy nén | Secop (Embraco) |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh Bàn chuẩn bị Pizza |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 900 * 700 * 980mm |
| Số cửa | 2 chiếc |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Vôn | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 480W |
| Loại làm mát | làm mát thông gió / làm mát bằng quạt làm lạnh |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200*600*1980mm |
| nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | Fan Cooling cửa hàng tiện lợi hiển thị máy lạnh |
| Khối lượng | Tủ lạnh cửa kính 280L |