| Tên sản phẩm | máy làm lạnh dưới quầy |
|---|---|
| nhiệt độ | +2 ~ +8 ℃ cho Máy làm lạnh dưới quầy |
| Khối lượng | 250L |
| Sức mạnh | 320W |
| Loại làm mát | làm mát thông gió / làm mát bằng quạt làm lạnh |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh treo tường |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 2500L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 3000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | 4 cửa Tủ nhiệt độ kép |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 1200 * 800 * 2000mm |
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ / -12 ~ -18 ℃ |
| Quyền lực | 550W |
| Âm lượng | Tủ đông lạnh bằng thép không gỉ thương mại 1000L |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh hiển thị thịt kính cong 2M |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 8 ℃ thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Âm lượng | 150L |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Panasonic |
| Tên sản phẩm | Tủ đông lạnh đông đảo thực phẩm đông lạnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | -18 ~ -22 ℃ thiết bị làm lạnh siêu thị |
| Loại làm mát | quạt làm mát siêu thị thiết bị điện lạnh |
| Comprssor | Công nghệ |
| Môi chất lạnh | R404a |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh thương mại cho trái cây và đồ uống |
|---|---|
| Nhiệt độ | 2 ~ 10 ℃ |
| Âm lượng | 1059L thiết bị điện lạnh siêu thị |
| Comprssor | Đồng hương |
| Kích thước sản phẩm | 2000 * 1000 * 2100mm |
| Tên sản phẩm | tủ lạnh thẳng đứng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 600*800*2000MM |
| nhiệt độ | 0~ 10℃ |
| Hệ thống làm mát | Quạt làm mát |
| Khối lượng | Tủ lạnh thương mại đứng 450L |
| Kích thước sản phẩm | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | +2~ +8℃ |
| Hệ thống làm mát | quạt làm mát |
| Quyền lực | 800W |
| Máy nén | Secop(Embraco) |
| Tên sản phẩm | Tủ đông trưng bày 3 cửa thẳng đứng |
|---|---|
| Nhiệt độ | -12 ~ -20 ℃ |
| Quyền lực | 110W |
| Âm lượng | 1500L |
| Loại cửa | kính ba lớp với phim sưởi |